LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ HÔM NAY

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay – Cùng Bongdanet.info theo dõi lịch bóng đá hôm nay (đêm nay, tối nay) và rạng sáng ngày mai MỚI nhất. Lịch thi đấu Anh, Pháp, Đức, Ý, TBN, C1, C2, VN vòng khai mạc, vòng 1, 2, 3, …38, vòng tứ kết, bán kết, chung kết được tổng hợp từ website giải đấu MỚI nhất và CHÍNH XÁC nhất.

Các lịch thi đấu bóng đá Net hôm nay nổi bật bao gồm Ngoại Hạng Anh, Cúp FA, C1, C2, Bundesliga, Serie A, Ligue 1, La Liga, V-League, AFF Suzuki Cup, K-League, J-League được cập nhật liên tục suốt 24h.

Lịch trực tiếp bóng đá hôm nay và lịch tường thuật trực tiếp bóng đá trên truyền hình, lịch phát sóng bóng đá trên K+, VTV3, VTV6, Thể thao TV (kênh TTTV), K+PM, K+PC, HTV TT, HN1, HN2, VTC3, HTV9, HTV7, Bóng đá TV (BDTV), BTV5, SCTV 15, lịch bóng đá số… được tổng hợp đầy đủ và update thường xuyên.

Lịch bóng đá hôm nay cập nhật đầy đủ chính xác giờ đá, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách của trận đấu cũng được chúng tôi cập nhật ĐẦY ĐỦ & NHANH NHẤT.

Lịch Bóng Đá Mới Nhất

Giờ Chủ Tỷ số Khách TT

Lịch thi đấu Cúp C1 Châu Âu

00:55 Krasnodar vs Sevilla -
00:55 Rennes vs Chelsea -
03:00 Dinamo Kiev vs Barcelona -
03:00 B.Dortmund vs Club Brugge -
03:00 Juventus vs Ferencvaros -
03:00 Lazio vs Zenit -
03:00 Man Utd vs Istanbul BB -
03:00 PSG vs Leipzig -

Lịch thi đấu C1 Châu Á

17:00 Beijing Guoan vs Melb. Victory -
17:00 FC Tokyo vs Sh. Shenhua -
20:00 FC Seoul vs Chiangrai Utd -
20:00 Perth Glory vs Ulsan Hyundai -

Lịch thi đấu Copa Libertadores

05:15 Atl. Paranaense/PR vs River Plate -
05:15 LDU Quito vs Santos/SP -
07:30 Racing Club vs Flamengo/RJ -

Lịch thi đấu Hạng Nhất Anh

02:00 Wycombe vs Huddersfield -
02:00 Luton Town vs Birmingham -
02:00 QPR vs Rotherham Utd -
02:00 Stoke City vs Norwich -
02:45 Barnsley vs Brentford -
02:45 Preston North End vs Blackburn Rovers -
03:00 Bournemouth vs Nottingham Forest -

Lịch thi đấu VĐQG Scotland

02:00 Hibernian vs St. Johnstone -

Lịch thi đấu VĐQG Ba Lan

00:00 Podbeskidzie vs Zaglebie Lubin -

Lịch thi đấu VĐQG Bắc Ai Len

02:45 Cliftonville vs Ballymena Utd -

Lịch thi đấu VĐQG Estonia

23:00 TJK Legion vs Kuressaare -
23:00 Trans Narva vs Tallinna Kalev -

Lịch thi đấu VĐQG Kazakhstan

16:00 Zhetysu Taldykorgan vs Caspiy Aktau -
16:00 Shakhter Kar. vs Tobol Kostanay -

Lịch thi đấu VĐQG Malta

01:30 Valletta vs Sirens -

Lịch thi đấu VĐQG Moldova

22:00 Codru Lozova FC vs FC Floresti -

Lịch thi đấu VĐQG Na Uy

01:00 Rosenborg vs Brann -

Lịch thi đấu VĐQG Slovenia

22:00 Koper vs NK Bravo -
00:00 Gorica vs Mura -

Lịch thi đấu VĐQG Arập Xeut

21:50 Al Taawon (KSA) vs Al Wehda (KSA) -
23:31 Al Ettifaq vs Al Fateh -

Lịch thi đấu VĐQG Kuwait

20:00 Al Nasr (KUW) vs Fahaheel -
22:30 Sulaibikhat vs Al Arabi (KUW) -

Lịch thi đấu VĐQG Uzbekistan

17:00 Mash'al Mubarek vs Navbahor -
18:00 FK AGMK vs Andijan -
19:15 Qyzylqum vs Metallurg Bekabad -

Lịch thi đấu VĐQG Chi Lê

07:30 Audax Italiano vs San. Wanderers -

Lịch thi đấu VĐQG Venezuela

04:00 Dep.Lara vs Dep.Guaira -
07:00 Puerto Cabello vs Atl.Venezuela -

Lịch thi đấu VĐQG Mỹ

06:07 Toronto vs Nashville FC -
08:07 Philadelphia Union vs New England -
10:30 Seattle Sounders vs Los Angeles FC -

Lịch thi đấu Copa Sudamericana

05:15 Bahia/BA vs Union Santa Fe -
07:30 Velez Sarsfield vs Deportivo Cali -

Lịch thi đấu Hạng Nhất Scotland

02:00 Hearts vs Alloa Athletic -

Lịch thi đấu Hạng 2 Arập Xeut

19:05 Al Shoalah vs Al Thuqbah -
19:10 Ohud Medina vs Al Tai -
19:10 Al Feiha vs Al Jabalain -
21:25 Al Jeel vs Hajer -
21:25 Al Khaleej(KSA) vs Al Dir'iya -
21:25 Sahel (KSA) vs Al Nojoom -

Lịch thi đấu Hạng 2 Brazil

02:30 Parana/PR vs Guarani/SP -
05:15 CSA/AL vs Operario/PR -
05:15 Confianca/SE vs Cuiaba/MT -
05:15 Ponte Preta/SP vs Oeste/SP -
07:30 Brasil Pelotas/RS vs CRB/AL -
07:30 America/MG vs Juventude/RS -
07:30 Chapecoense vs Cruzeiro/MG -

Lịch thi đấu Cúp Italia

20:30 SPAL 1907 vs Monza -

Lịch thi đấu Cúp Áo

02:25 Sturm Graz vs Wacker Innsbruck -

Lịch thi đấu League One

01:00 Gillingham vs Wimbledon -
02:00 Rochdale vs Northampton -
02:00 Peterborough Utd vs Plymouth Argyle -
02:00 Accrington vs Crewe Alexandra -
02:00 Swindon vs Lincoln -
02:00 Milton Keynes Dons vs Shrewsbury -
02:00 Burton Albion vs Charlton Athletic -
02:00 Doncaster Rovers vs Blackpool -
02:00 Ipswich vs Hull City -
02:00 Portsmouth vs Oxford Utd -
02:00 Wigan vs Bristol Rovers -

Lịch thi đấu Hạng 3 Đức

01:00 Uerdingen vs Hallescher -
01:00 Turkgucu-Ataspor vs Saarbrucken -
01:00 Wehen vs Meppen -
01:00 Verl vs Munchen 1860 -
01:00 Waldhof Man. vs Duisburg -

Lịch thi đấu Hạng 3 Pháp

23:30 SO Cholet vs FC Bastia-Borgo -
00:00 Quevilly vs Stade Briochin -
00:00 Villefranche vs Sete -
00:00 Red Star 93 vs Avranches -
02:00 Annecy FC vs Lyon Duchere -
02:45 Orleans vs Boulogne -

Lịch thi đấu League Two

02:00 Southend vs Forest Green -
02:00 Tranmere Rovers vs Carlisle -
02:00 Salford City vs Morecambe -
02:00 Newport vs Walsall -
02:00 Barrow vs Oldham -
02:00 Crawley Town vs Grimsby -
02:00 Exeter City vs Colchester Utd -
02:00 Cheltenham vs Cambridge Utd -
02:00 Leyton Orient vs Bradford City -
02:00 Mansfield vs Harrogate Town -
02:00 Scunthorpe Utd vs Bolton -
02:00 Stevenage vs Port Vale -