LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ HÔM NAY

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay – Cùng Bongdanet.info theo dõi lịch bóng đá hôm nay (đêm nay, tối nay) và rạng sáng ngày mai MỚI nhất.

Các lịch thi đấu bóng đá Net hôm nay nổi bật bao gồm Ngoại Hạng Anh, Cúp FA, C1, C2, Bundesliga, Serie A, Ligue 1, La Liga, V-League, AFF Suzuki Cup, K-League, J-League được cập nhật liên tục suốt 24h.

Lịch bóng đá hôm nay cập nhật đầy đủ chính xác giờ đá, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách của trận đấu cũng được chúng tôi cập nhật ĐẦY ĐỦ & NHANH NHẤT.

Lịch Bóng Đá Mới Nhất

Giờ Chủ Tỷ số Khách TT

Lịch thi đấu Can Cup 2021

23:00 Gambia vs Cameroon -
02:00 Burkina Faso vs Tunisia -

Lịch thi đấu Giao Hữu CLB

15:45 Energetik-BGU vs Bate Borisov -
16:00 GKS Belchatow vs Arka Gdynia -
17:00 Kolding IF vs Fredericia -
17:00 Vik.Plzen vs Sered -
18:00 Nykobing vs Naestved BK -
18:00 Astoria Walldorf vs Stuttgart -
19:00 Aarhus AGF vs Esbjerg FB -
19:00 Sigma Olomouc vs Brno -
19:00 Varnamo vs Jonkopings -
19:00 Halmstads vs Varbergs BoIS -
20:00 RB Salzburg vs Wacker Tirol -
20:00 Pardubice vs Dukla Praha -
20:00 Degerfors IF vs Skovde -
21:00 Baltika vs FK Sochi -
21:00 CM Celje vs Torpedo Moscow -
21:00 Istanbul BB vs FK Partizan -
22:00 Admira vs Blau Weiss Linz -
00:00 FC Montreal vs New York City -
01:00 Chicago Fire vs Minnesota Utd -
03:00 New England vs Los Angeles FC -

Lịch thi đấu Giao Hữu ĐTQG

18:00 Nepal vs Mauritius -
23:30 Kuwait vs Libya -
08:00 Nicaragua vs Belize -

Lịch thi đấu Hạng Nhất Anh

22:00 Barnsley vs Bournemouth -
22:00 Fulham vs Blackpool -
22:00 Hull City vs Swansea City -
22:00 Luton Town vs Blackburn Rovers -
22:00 Middlesbrough vs Coventry -
22:00 Millwall vs West Brom -
22:00 Preston North End vs Bristol City -
22:00 QPR vs Reading -
00:30 Peterborough Utd vs Sheffield Utd -

Lịch thi đấu Hạng 2 Tây Ban Nha

22:00 Amorebieta vs Girona -
00:15 Lugo vs Burgos CF -
00:15 Eibar vs Huesca -
03:00 Real Oviedo vs Almeria -

Lịch thi đấu VĐQG Scotland

19:30 Ross County vs Rangers -
22:00 Dundee vs St. Mirren -
22:00 Aberdeen vs St. Johnstone -
22:00 Celtic vs Dundee Utd -
22:00 Hearts vs Motherwell -
22:00 Hibernian vs Livingston -

Lịch thi đấu VĐQG Bắc Ai Len

22:00 Glentoran vs Warrenpoint Town -
22:00 Coleraine vs Linfield -
22:00 Dungannon Swi. vs Carrick Rangers -
22:00 Crusaders Belfast vs Glenavon -
00:30 Larne vs Portadown FC -

Lịch thi đấu VĐQG Bỉ

22:15 Beerschot-Wilrijk vs Zulte-Waregem -
00:30 RFC Seraing vs Eupen -
00:30 OH Leuven vs Genk -
02:45 Cercle Brugge vs Oostende -

Lịch thi đấu VĐQG Croatia

21:00 NK Osijek vs Slaven Belupo -
23:05 Sibenik vs Hajduk Split -

Lịch thi đấu VĐQG Hungary

20:30 Paksi vs Zalaegerzseg -
23:00 Debreceni vs Kisvarda FC -
01:30 Budapest Honved vs Gyirmot SE -

Lịch thi đấu VĐQG Hy Lạp

20:00 Lamia FC vs OFI Creta -
20:00 Panathinaikos vs Asteras Tripolis -
22:15 Ionikos vs Atromitos -

Lịch thi đấu VĐQG Israel

20:00 Hapoel Jerusalem vs Hap. Beer Sheva -
22:30 Ashdod vs Maccabi TA -
23:00 Hapoel Nof HaGalil vs Maccabi P.Tikva -
00:50 Hapoel Haifa vs Beitar Jerusalem -

Lịch thi đấu VĐQG Malta

20:00 Santa Lucia FC vs Hibernians Paola -
22:00 Sliema Wanderers vs Sirens -
00:00 Balzan vs Mosta -

Lịch thi đấu VĐQG Romania

19:00 Voluntari vs Gaz Metan Medias -
22:00 Aca. Clinceni vs Farul Constanta -
01:00 Rapid Bucuresti vs UTA Arad -

Lịch thi đấu VĐQG Síp

22:00 Ethnikos Achnas vs AEK Larnaka -
00:00 Anorthosis vs Omonia Nicosia -

Lịch thi đấu VĐQG Thụy Sỹ

00:00 Zurich vs Servette -
02:30 Young Boys vs Lugano -

Lịch thi đấu VĐQG Wales

21:30 Connah's QN vs Barry Town -
21:30 Flint Town Utd vs Cardiff Metropolitan -

Lịch thi đấu VĐQG Australia

15:45 Western United vs Melbourne City -
15:45 Brisbane Roar vs WS Wanderers -
16:59 Wellington Phoenix vs Melb. Victory Hoãn

Lịch thi đấu VĐQG Indonesia

15:15 Bali United Pusam vs Borneo FC -
18:15 Persebaya Surabaya vs PSS Sleman -
20:30 Persib Bandung vs TIRA-Persikabo -

Lịch thi đấu VĐQG Ấn Độ

21:00 ATK vs East Bengal -

Lịch thi đấu VĐQG Colombia

02:00 Cortulua vs Santa Fe -
04:05 Rionegro Aguilas vs Once Caldas -
06:10 Junior Barranquilla vs La Equidad -
08:15 Millonarios vs Atl. Nacional -

Lịch thi đấu VĐQG Costa Rica

04:00 Jicaral Sercoba vs Santos Guapiles -

Lịch thi đấu VĐQG Algeria

20:30 WA Tlemcen vs MC Oran -
20:30 Hussein Dey vs JS Saoura -
20:30 RC Arbaa vs RC Relizane -
20:30 O Medea vs USM Alger -
20:30 NC Magra vs CR Belouizdad -
20:30 Paradou AC vs HB Chelghoum Laid -
21:00 ES Setif vs US Biskra -
23:00 MC Alger vs ASO Chlef -

Lịch thi đấu Hạng Nhất Scotland

22:00 Hamilton vs Ayr Utd -
22:00 Arbroath vs Partick Thistle -
22:00 Queen of South vs Dunfermline -
22:00 Kilmarnock vs Inverness C.T. -

Lịch thi đấu Hạng 2 Hà Lan

00:45 Eindhoven vs MVV Maastricht -
03:00 SBV Excelsior vs Emmen -

Lịch thi đấu Hạng 2 Bỉ

02:45 Deinze vs Excelsior Virton -

Lịch thi đấu Hạng 2 Mexico

06:00 Oaxaca vs Morelia -
08:00 Correcaminos vs Sonora -
10:00 Celaya vs Raya2 -

Lịch thi đấu Cúp Pháp

22:15 Nancy vs Amiens -
22:15 Toulouse vs Versailles -
00:30 Stade Reims vs SC Bastia -
03:00 Marseille vs Montpellier -

Lịch thi đấu Liên Đoàn Bồ Đào Nha

02:45 Benfica vs Sporting Lisbon -

Lịch thi đấu Iceland Reykjavik

19:00 Valur Rey. vs Fylkir -

Lịch thi đấu AUS FFA Cup

53' Melb. Victory vs Wellington Phoenix -

Lịch thi đấu USA Desert Diamond Cup

06:00 Sporting Kansas vs Colorado Rapids -

Lịch thi đấu League One

22:00 Lincoln vs Burton Albion -
22:00 Fleetwood Town vs Cambridge Utd -
22:00 Accrington vs Morecambe -
22:00 Wycombe vs Milton Keynes Dons -
22:00 Wimbledon vs Shrewsbury -
22:00 Crewe Alexandra vs Rotherham Utd -
22:00 Bolton vs Sunderland -
22:00 Cheltenham vs Wigan -
22:00 Doncaster Rovers vs Plymouth Argyle -
22:00 Gillingham vs Oxford Utd -
22:00 Portsmouth vs Charlton Athletic -
22:00 Sheffield Wed. vs Ipswich -

Lịch thi đấu Hạng 3 Tây Ban Nha

23:00 Celta Vigo II vs Athletic Bilbao B -
23:00 Albacete vs Sevilla B -
23:00 Racing Ferrol vs Rayo Majada. -
00:00 Andorra FC vs Algeciras -
01:00 Cultural Leonesa vs Badajoz -
01:00 Villarreal B vs San Fernando -
01:00 Barcelona B vs Real Madrid B -
01:00 SD Logrones vs Salamanca -

Lịch thi đấu Hạng 3 Italia

20:30 Alto Adige vs Legnano -
20:30 US Seregno vs Fiorenzuola -
20:30 Juventus U23 vs Feralpisalo -
20:30 Virtus Verona vs Pergolettese -
20:30 Lecco vs Triestina -
20:30 Pro Sesto vs AC Renate -
20:30 Padova vs Aurora Pro Patria -
20:30 Albinoleffe vs Giana Erminio -
20:30 Piacenza vs Mantova -
21:00 AC Trento vs Pro Vercelli -

Lịch thi đấu Hạng 3 Đức

20:00 B.Dortmund II vs Osnabruck -
20:00 Turkgucu-Ataspor vs Havelse -
20:00 Viktoria Berlin vs Zwickau -
20:00 Wehen vs Duisburg -
20:00 Kaiserslautern vs Hallescher -
23:55 Magdeburg vs Saarbrucken -

Lịch thi đấu Hạng 3 Pháp

00:00 Avranches vs Le Mans -
01:00 SO Cholet vs Creteil -
01:00 Concarneau vs Orleans -

Lịch thi đấu Hạng 2 Scotland

22:00 East Fife vs Peterhead -
22:00 Queen's Park vs Airdrieonians -
22:00 Clyde vs Alloa Athletic -
22:00 Dumbarton vs Cove Rangers -
22:00 Montrose vs Falkirk -

Lịch thi đấu Nữ Australia

90' Brisbane Roar Nữ vs Melbourne City Nữ -

Lịch thi đấu Brazil Mineiro

02:30 Atl. Mineiro/MG vs Tombense FC/MG -

Lịch thi đấu Brazil Paranaense

05:00 Maringa/PR vs Parana/PR -
06:00 Atletico/PR vs Independente SJ/PR -
06:00 Azuriz FC/PR vs Londrina/PR -

Lịch thi đấu Brazil Carioca

01:30 Portuguesa/RJ vs Audax Rio/RJ -
04:00 Volta Redonda/RJ vs Flamengo/RJ -
07:00 Vasco DG/RJ vs Boavista/RJ -

Lịch thi đấu Brazil Gaucho

02:30 Brasil Pelotas/RS vs Gremio/RS -
05:00 Internacional/RS vs Uniao Fred/RS -

Lịch thi đấu Brazil Paulista

21:00 Santos/SP vs Botafogo/SP -
02:00 Sao Bernardo/SP vs Palmeiras/SP -
04:30 Ferroviaria/SP vs Agua Santa/SP -
04:30 Ponte Preta/SP vs Inter Limeira/SP -

Lịch thi đấu League Two

22:00 Tranmere Rovers vs Forest Green -
22:00 Bristol Rovers vs Walsall -
22:00 Carlisle vs Sutton Utd -
22:00 Newport vs Barrow -
22:00 Exeter City vs Hartlepool -
22:00 Bradford City vs Crawley Town -
22:00 Colchester Utd vs Swindon -
22:00 Mansfield vs Leyton Orient -
22:00 Northampton vs Salford City -
22:00 Oldham vs Rochdale -
22:00 Port Vale vs Scunthorpe Utd -
22:00 Stevenage vs Harrogate Town -

Lịch thi đấu Hạng 4 Đức - Miền Bắc

20:00 Altona 93 vs Drochtersen/Assel -
20:00 Heider SV vs Weiche Flensburg -

Lịch thi đấu Hạng 4 Đức - Đông Bắc

19:00 Chemnitzer vs SV Lichtenberg -
19:00 Lok.Leipzig vs Auerbach -
19:00 FC Eilenburg vs Optik Rathenow -
20:05 E.Cottbus vs CZ Jena -

Lịch thi đấu Hạng 4 Đức - Miền Tây

20:00 Schalke 04 II vs Sportfreunde Lotte -
20:00 Wuppertaler vs SV Straelen -
20:00 Preussen Munster vs Wegberg-Beeck -
20:00 Bonner SC vs Wiedenbruck -
20:00 Uerdingen vs FC Koln II -
20:00 Lippstadt vs M.gladbach II -
20:00 Oberhausen vs A.Aachen -