LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ HÔM NAY

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay – Cùng Bongdanet.info theo dõi lịch bóng đá hôm nay (đêm nay, tối nay) và rạng sáng ngày mai MỚI nhất.

Các lịch thi đấu bóng đá Net hôm nay nổi bật bao gồm Ngoại Hạng Anh, Cúp FA, C1, C2, Bundesliga, Serie A, Ligue 1, La Liga, V-League, AFF Suzuki Cup, K-League, J-League được cập nhật liên tục suốt 24h.

Lịch bóng đá hôm nay cập nhật đầy đủ chính xác giờ đá, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách của trận đấu cũng được chúng tôi cập nhật ĐẦY ĐỦ & NHANH NHẤT.

Lịch Bóng Đá Mới Nhất

Giờ Chủ Tỷ số Khách TT

Lịch thi đấu Cúp C2 Châu Âu

00:45 Karabakh Agdam vs Braga -
00:45 Freiburg vs Lens -
00:45 Rennes vs AC Milan -
00:45 Toulouse vs Benfica -
03:00 Marseille vs Shakhtar Donetsk -
03:00 Sparta Praha vs Galatasaray -
03:00 Roma vs Feyenoord -
03:00 Sporting Lisbon vs Young Boys -

Lịch thi đấu Cúp C3 Châu Âu

00:45 Ludogorets vs Servette -
00:45 Dinamo Zagreb vs Real Betis -
00:45 Bodo Glimt vs Ajax -
03:00 Legia Wars. vs Molde -
03:00 Slo. Bratislava vs Sturm Graz -
03:00 Ferencvaros vs Olympiakos -
03:00 Ein.Frankfurt vs Union Saint-Gilloise -

Lịch thi đấu C1 Châu Á

23:00 Al Ittihad (KSA) vs Navbahor -
01:00 Al Hilal vs Sepahan -

Lịch thi đấu Copa Libertadores

05:00 Sportivo Trinidense vs Nacional Quito -
07:30 Godoy Cruz vs Colo Colo -

Lịch thi đấu C1 Concacaf

07:30 Moca FC vs Nashville FC -
09:00 Cavalier FC vs Cincinnati -

Lịch thi đấu Giao Hữu CLB

17:59 Rubin Kazan vs Rodina Moscow -
17:59 Tyumen vs Neftchi -
17:59 Sheriff Tiraspol vs Rigas Futbola Skola -
17:59 Atyrau vs Neftchi -
18:00 Valmiera / BSS vs Paide Linname. -
20:00 Krasnodar vs Torpedo Moscow -

Lịch thi đấu VĐQG Italia

02:45 Torino vs Lazio -

Lịch thi đấu VĐQG Slovenia

21:00 NK Celje vs NK Rogaska -
23:30 Maribor vs NK Bravo -

Lịch thi đấu VĐQG Indonesia

15:30 Bhayangkara vs PSS Sleman -
15:30 Persija Jakarta vs Madura United FC -
15:30 Persikabo 1973 vs Borneo FC -
15:30 RANS Nusantara vs Arema Indonesia -

Lịch thi đấu VĐQG Iran

18:30 Havadar SC vs Shamsazar Qazvin -
19:30 Sanat Naft vs Foolad Khozestan -
20:45 Malavan Bandar vs Esteghlal Tehran -

Lịch thi đấu VĐQG Ấn Độ

21:00 Jamshedpur vs East Bengal -

Lịch thi đấu VĐQG Bolivia

02:00 Royal Pari vs Nacional Potosi -
06:00 Blooming vs Aurora Hoãn

Lịch thi đấu VĐQG Colombia

04:00 Deportes Tolima vs Atl. Bucaramanga -
06:10 America Cali vs La Equidad -
08:20 Once Caldas vs Pereira -

Lịch thi đấu VĐQG Uruguay

05:30 Dep. Maldonado vs CA River Plate (URU) -

Lịch thi đấu VĐQG Marốc

00:00 Ittihad Tanger vs US Touarga -
02:00 Mouloudia Oujda vs Youssoufia. Berre -

Lịch thi đấu Hạng 2 Colombia

06:00 Dep.Quindio vs Real Santander -

Lịch thi đấu Hạng 2 Mexico

08:05 Leones Negros UdeG vs CD Tapatio -
10:05 Atletico La Paz vs Dorados -

Lịch thi đấu Liên Đoàn Iceland

01:30 Fjolnir vs Stjarnan -

Lịch thi đấu Giao Hữu BD Nữ

17:00 T.B.Nha U23 Nữ vs Anh U23 Nữ -
18:30 Romania Nữ vs Hy Lạp Nữ -
19:00 Albania Nữ vs Belarus Nữ -
21:00 Đan Mạch U23 Nữ vs Hà Lan U23 Nữ -
23:00 Malta Nữ vs Đảo Faroe Nữ -

Lịch thi đấu Cúp Tây Á Nữ

21:00 Iraq Nữ vs Nepal Nữ -
00:00 Syria Nữ vs Palestine Nữ -

Lịch thi đấu Concacaf Gold Cup Nữ

07:15 Costa Rica Nữ vs Paraguay Nữ -
10:00 Canada Nữ vs El Salvador Nữ -

Lịch thi đấu Giao Hữu U17

15:00 Uzbekistan U17 vs Azerbaijan U16 -
17:20 Kazakhstan U17 vs Tajikistan U16 -
19:40 Belarus U16 vs Nga U17 -
22:00 Belarus U17 vs Nga U16 -

Lịch thi đấu Giao Hữu U19

17:00 T.B.Nha U19 vs Na Uy U19 -
21:00 Séc U19 vs Đan Mạch U19 -
XEM THÊM