LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ HÔM NAY

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay – Cùng Bongdanet.info theo dõi lịch bóng đá hôm nay (đêm nay, tối nay) và rạng sáng ngày mai MỚI nhất.

Các lịch thi đấu bóng đá Net hôm nay nổi bật bao gồm Ngoại Hạng Anh, Cúp FA, C1, C2, Bundesliga, Serie A, Ligue 1, La Liga, V-League, AFF Suzuki Cup, K-League, J-League được cập nhật liên tục suốt 24h.

Lịch bóng đá hôm nay cập nhật đầy đủ chính xác giờ đá, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách của trận đấu cũng được chúng tôi cập nhật ĐẦY ĐỦ & NHANH NHẤT.

Lịch Bóng Đá Mới Nhất

Giờ Chủ Tỷ số Khách TT

Lịch thi đấu Euro 2024

20:00 Croatia vs Albania -
22:59 Đức vs Hungary -
02:00 Scotland vs Thụy Sỹ -

Lịch thi đấu Giao Hữu CLB

19:00 NK Celje vs Borac Banja Luka -
20:00 GAIS vs Halmstads -
21:00 Ludogorets vs NK Primorje -
22:00 Ruzomberok vs Egnatia Rrogozhine -
23:00 KF Ballkani vs Malisheva -
00:00 Buducnost vs Mornar Bar -

Lịch thi đấu VĐQG Estonia

22:00 Trans Narva vs Kuressaare -
22:00 Nomme United vs Levadia T. -
22:59 Flora Tallinn vs Tammeka Tartu -

Lịch thi đấu VĐQG Iceland

02:15 Breidablik vs KA Akureyri -

Lịch thi đấu VĐQG Lithuania

22:00 TransINVEST vs FK Panevezys -
23:00 Banga vs Hegelmann Litauen -
23:30 Dziugas FC vs Zalgiris -
00:00 Suduva vs Kauno Zalgiris -

Lịch thi đấu VĐQG Phần Lan

01:00 Haka vs Inter Turku -
01:00 Helsinki vs KuPS -
01:00 Ilves Tampere vs Seinajoen JK -
01:00 Lahti vs Gnistan -
01:00 VPS Vaasa vs AC Oulu -
01:00 EIF Ekenas vs IFK Mariehamn -

Lịch thi đấu VĐQG Nhật Bản

17:00 Yokohama FM vs Sanf Hiroshima -

Lịch thi đấu VĐQG Uzbekistan

22:00 Surkhon Termiz vs Metallurg Bekabad -

Lịch thi đấu VĐQG Việt Nam

17:00 Quảng Nam vs SL Nghệ An -
18:00 Thanh Hóa vs Khánh Hòa -
19:15 Viettel vs TP.HCM -

Lịch thi đấu VĐQG Brazil

05:00 Atletico/GO vs Criciuma/SC -
05:00 Botafogo/RJ vs Athletico/PR -
06:00 Fortaleza/CE vs Gremio/RS -
06:00 Juventude/RS vs Vasco DG/RJ -
06:00 Sao Paulo/SP vs Cuiaba/MT -
07:30 Cruzeiro/MG vs Fluminense/RJ -
07:30 Internacional/RS vs Corinthians/SP -

Lịch thi đấu VĐQG Mỹ

06:30 D.C. Utd vs Atlanta United -
06:30 Toronto vs Nashville FC -
06:30 Inter Miami vs Columbus Crew -
06:30 Charlotte FC vs Orlando City -
06:30 CF Montreal vs New York RB -
06:45 Cincinnati vs Philadelphia Union -
07:30 Dallas vs Minnesota Utd -
07:30 Houston Dynamo vs Seattle Sounders -
07:30 Sporting Kansas vs Real Salt Lake -
07:30 Austin FC vs Los Angeles FC -
07:30 St. Louis City SC vs Colorado Rapids -
09:30 LA Galaxy vs New York City -
09:30 San Jose EQ vs Portland Timbers -

Lịch thi đấu VĐQG Canada

06:00 York United FC vs Pacific FC -

Lịch thi đấu VĐQG Ai Cập

22:59 B. Al Mahalla vs Pyramids FC -
22:59 Ceramica Cleopatra vs Future FC -

Lịch thi đấu Hạng 2 Iceland

02:15 Grotta vs UMF Njardvik -

Lịch thi đấu Hạng 2 Phần Lan

22:30 JIPPO vs MP Mikkeli -
22:30 KaPa vs Jaro -
22:59 SalPa Salo vs JaPS -
22:59 TPS Turku vs PK-35 -

Lịch thi đấu Hạng 2 Brazil

05:00 Santos/SP vs Goias/GO -
07:00 Botafogo/SP vs Ponte Preta/SP -
07:30 Brusque FC/SC vs Avai/SC -
07:30 Coritiba/PR vs America/MG -

Lịch thi đấu Hạng 2 Colombia

07:00 Llaneros FC vs Orsomarso -

Lịch thi đấu Hạng Nhất Mỹ USL Pro

06:30 Pittsburgh R. vs Louisville City -
07:00 Birmingham Legion vs SA Scorpions -
07:30 FC Tulsa vs Miami FC -
09:00 Oakland Roots vs El Paso Locomotive -

Lịch thi đấu Cúp Belarus

22:00 FK Miory vs Dinamo Minsk -

Lịch thi đấu Cúp Kazakhstan

20:00 Atyrau vs Tobol Kostanay -
22:00 Yelimay Semey vs Aktobe -

Lịch thi đấu Cúp Thụy Điển

22:59 Dalkurd FF vs Sollentuna FK -
00:15 Forward vs FBK Karlstad -

Lịch thi đấu Cúp FA Hàn Quốc

17:00 Bucheon 1995 vs Gwangju -
17:00 GimPo Citizen vs Jeonbuk H.Motor -
17:00 Seongnam vs Chungbuk Cheongju -
17:00 Incheon Utd vs Gimcheon Sangmu -
17:00 Pohang Steelers vs Suwon Bluewings -
17:00 Ulsan Hyundai vs Gyeongnam -
17:30 FC Seoul vs Gangwon -
17:30 Daejeon Hana Citizen vs Jeju Utd -

Lịch thi đấu Cúp Argentina

07:10 Boca Juniors vs Almirante Brown -

Lịch thi đấu Cúp Chi Lê

04:30 Concon National vs San. Wanderers -
06:00 San Luis Qui. vs Everton CD -

Lịch thi đấu Hạng 3 Phần Lan

22:30 OLS Oulu vs EPS Espoo -
22:30 Vaajakoski vs Atlantis -
22:30 RoPS Rovaniemi vs KPV Kokkola -
22:30 Jazz vs HJK Klubi 04 -

Lịch thi đấu Hạng 3 Thụy Điển

00:00 Torslanda vs Norrby -
00:00 Torns IF vs Angelholms -

Lịch thi đấu Aus New South Wales

16:30 Marconi Stallions vs Rockdale Ilinden FC -

Lịch thi đấu Nữ Mỹ

06:00 NJ/NY Gotham Nữ vs San Diego Wave Nữ -
09:00 Angel City Nữ vs Racing Louisville Nữ -

Lịch thi đấu OFC Nations Cup

40' Papua New Guinea vs Tahiti -
14:00 Samoa vs Fiji -

Lịch thi đấu U20 Brazil

01:00 Palmeiras/SP U20 vs Cuiaba/MT U20 -
01:00 America/MG U20 vs Goias/GO U20 -
01:00 Athletico/PR U20 vs Atletico/MG U20 -
XEM THÊM